มุมเว็บไซต์ - Elantra Club Thailand > ประกาศจากทีมงานคณะกรรมการคลับ

คิดว่าปีนี้ เราจะมีสมาชิก ถึงร้อยคนมั๊ยครับ ^^

<< < (2/4) > >>

pongroofman:
แล้วตอนนี้คิดว่า คุณภาพเพัยงพอจะมี meeting พบปะกันหรือยังครับเนี่ย

Tom:
รอผมด้วยคนครับ(ยังไม่ได้รถเลย)

pongroofman:

--- อ้างจาก: Tom ที่ 22 ต.ค. 2014, 09:36:57 ---รอผมด้วยคนครับ(ยังไม่ได้รถเลย)

--- End quote ---

ยังไม่ได้รถ ก็มาก่อนได้ครับ ..ไม่มีปัญหา เพราะ รถเป็นแค่ตัวเชื่อมมิตรภาพใหม่ครับ ... :emo_051: :emo_051:

James ECT-22:

--- อ้างจาก: pongroofman ที่ 22 ต.ค. 2014, 11:09:45 ---
--- อ้างจาก: Tom ที่ 22 ต.ค. 2014, 09:36:57 ---รอผมด้วยคนครับ(ยังไม่ได้รถเลย)

ยังไม่ได้รถ ก็มาก่อนได้ครับ ..ไม่มีปัญหา เพราะ รถเป็นแค่ตัวเชื่อมมิตรภาพใหม่ครับ ... :emo_051: :emo_051:

ดีนะครับ สำหรับคนที่ยังไม่ได้รถ หากได้ร่วมกิจกรรม ได้พบปะเพื่อนฝูง ได้ลองนั่งรถของเพื่อนๆ เราจะได้รู้จักรถเราได้มากขึ้นครับ

moon:
จัดเลยค่ะ แลกเปลี่ยนการตกแต่งรถสำหรับคนมีใจรัก  :emo_111:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version