เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครโดน เลื่อนรับรถไหม ครับ  (อ่าน 16360 ครั้ง)

ออฟไลน์ CK

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 67
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: CK
    • รางวัลและกิจกรรม
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
Re: มีใครโดน เลื่อนรับรถไหม ครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 29 ต.ค. 2014, 11:55:09 »

ขอให้ได้รับรถกันไวๆครับ ขับมาเกือบเดือนแล้ว ยังไม่เจอเพื่อนเลย  :blank:
เมื่อเช้าผมเจอสีขาวเป็นคันแรกบนถนนแถวๆบองมาร์เช่ครับ หลังจากวิ่งมาเดือนเศษ
ขอให้ได้รับรถกันไวๆครับ ขับมาเกือบเดือนแล้ว ยังไม่เจอเพื่อนเลย  :blank:
จริงด้วยครับ ตั้งหลายวันแล้วที่ออกรถมา เจอแค่คันเดียวที่เป็นสีขาวมะวานบนถนนเทพารักษ์ แล้วก็สีดำบนบางนาตราดแค่ครั้งเดียว
ปล่อยรถกันเร็วๆหน่อยเถอะ เค้าเหงานะ 5555

ผมยิ่งหนักเลย ขับอยู่ต่างจังหวัด ไม่เจอสวนกะใครเลย  :emo_052:
ผมถือว่าโชคดีมากๆนะเนี่ยที่ได้รับรถเร็วทันใจมากๆ
อยากให้ทุกคนได้รถเร็วๆเราจะได้ไม่เหงากันนะครับ
ที่ Fortuner Club ที่ผมอยู่ เราจะมีสติ๊กเก้อคลับติดกันเกือบทุกคัน เวลาเราเจอกันบนถนน เราจะกดแตรปิ๊นๆทักทายกัน มีความสุขทุกครั้งที่ได้เจอตัวจริงกันครับ
จริงด้วยครับ ตั้งหลายวันแล้วที่ออกรถมา เจอแค่คันเดียวที่เป็นสีขาวมะวานบนถนนเทพารักษ์ แล้วก็สีดำบนบางนาตราดแค่ครั้งเดียว
ปล่อยรถกันเร็วๆหน่อยเถอะ เค้าเหงานะ 5555

ผมยิ่งหนักเลย ขับอยู่ต่างจังหวัด ไม่เจอสวนกะใครเลย  :emo_052:
ผมถือว่าโชคดีมากๆนะเนี่ยที่ได้รับรถเร็วทันใจมากๆ
อยากให้ทุกคนได้รถเร็วๆเราจะได้ไม่เหงากันนะครับ
ที่ Fortuner Club ที่ผมอยู่ เราจะมีสติ๊กเก้อคลับติดกันเกือบทุกคัน เวลาเราเจอกันบนถนน เราจะกดแตรปิ๊นๆทักทายกัน มีความสุขทุกครั้งที่ได้เจอตัวจริงกันครับ

ออฟไลน์ comecon

• สมาชิก 100 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 86
  • พลังน้ำใจ : 5
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: น้องลันตา
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
Re: มีใครโดน เลื่อนรับรถไหม ครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 05 พ.ย. 2014, 22:43:18 »
ของผมยังไม่มีวี่แวว ว่าจะได้รถเลย  :P

ท่านอื่นๆ ที่เลือกสีน้ำเงิน เหมือนกันรอรถกันกีี่เดือนบ้างครับ

ผมจะ 3เดือนแล้วครับ  :blank:

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 05 พ.ย. 2014, 22:48:16 »

น้าเบนซ์ ออกรถกับศูนย์ไหน เหรอครับ ผมจองในงานเหมือน big motor show เหมือนกันครับ
ล่าสุด เซลแจ้งว่า GLS สีน้ำเงิน จะมาภายในเดือน พย นี้ครับ   :emo_112:

ของผม confirm 24Oct นี้แล้วครับ น้องต้าสีน้ำเงิน  :emo_090:
ยินดีด้วยครับ ไม่ทราบว่าจองตั้งแต่ เมื่อไร เหรอครับ
แอบอิจฉา :emo_046:

น่าจะหลังเปิดตัวประมาณวันสองวันอ่าคับ  :emo_090:

รอนานได้ใจ เลยครับ 555+

นั่นนะสิครับ นานขนาดนี้ยังทนรอเลย  :emo_090:

น้าเบนซ์ได้รับรถยังครับ สีน้ำเงินคันแรกกกกกกกกก :emo_111:

ผมได้รับรถแล้วครับ ตรงวันที่นัดเลย ได้รับปุ๊บก็ไปจัด C40 รอบคันเลยครับ
  :emo_090:

น้าเบนซ์ ออกรถกับศูนย์ไหน เหรอครับ ผมจองในงานเหมือน big motor show เหมือนกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 พ.ย. 2014, 11:13:46 โดย comecon »

ออฟไลน์ James ECT-22

• ทีมงานคณะกรรมการคลับ
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 120
  • พลังน้ำใจ : 11
  • จังหวัด: Samutprakarn
  • ชื่อเล่น: Jim
  • Never trouble trouble till trouble troubles me.
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 06 พ.ย. 2014, 08:21:14 »
ยินดีด้วยครับ คุณ Comecon

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 06 พ.ย. 2014, 11:16:50 »

ขออภัยพี่จิมครับ ที่ทำให้สับสน ผมยังไม่ได้รับรถครับ
พอดีข้อความพี่ผมโพสมันไปอยู่ข้างบน ผมแก้ไขใหม่แล้วขออภัยครับ   :-\

ออฟไลน์ James ECT-22

• ทีมงานคณะกรรมการคลับ
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 120
  • พลังน้ำใจ : 11
  • จังหวัด: Samutprakarn
  • ชื่อเล่น: Jim
  • Never trouble trouble till trouble troubles me.
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 06 พ.ย. 2014, 11:18:45 »

ขออภัยพี่จิมครับ ที่ทำให้สับสน ผมยังไม่ได้รับรถครับ
พอดีข้อความพี่ผมโพสมันไปอยู่ข้างบน ผมแก้ไขใหม่แล้วขออภัยครับ   :-\
อ้าว ... รับทราบครับ
ขอให้ได้รถเร็วๆนะครับ
ลองถามศูนอื่นด้วยก็ดีนะครับ เผื่อเขามีรถให้ได้เลยอะครับ

Tags: