เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ ระหว่างฟิล์มแถม กับออกมาติดเอง  (อ่าน 256 ครั้ง)

ออฟไลน์ soccerjob

• สมาชิกใหม่
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 2318
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: job
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
อยากรู้ว่าฟิล์มที่แถมมาคุณภาพเป็นยังไงครับ พี่น้อง ผมเพิ่งมีรถคันแรก ไม่มี ปสก ไม่รู้ว่าควรรับของแถม หรือออกมาติดเองดีครับ ตามอ่านมาหลายๆที่รู้สึกว่าฟิล์มแบบเซรามิคน่าสนใจ แต่อีกใจก็ไม่อยากออกมาหาร้านติดเองกลัวมีปัญหา

ออฟไลน์ James ECT-22

• ทีมงานคณะกรรมการคลับ
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 120
  • พลังน้ำใจ : 11
  • จังหวัด: Samutprakarn
  • ชื่อเล่น: Jim
  • Never trouble trouble till trouble troubles me.
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
ฟีมแถมก็คือของแถม
มีดีรึ ผมว่าหาได้นะ แต่ยาก
ตัวที่ผมใช้ก็ของแถม ใช้ก่อน พอสี่ห้าปีผมก็จะเปลี่ยนใหม่ 
ถ้าไม่เอาของแถมแล้วได้ส่วนลดไม่ถึง4000 (ยอมใช้ของแถมไปก่อนเถอะครับ)
ยากนะที่จะได้ส่วนลดถึง4000 เพราะเท่าที่รู้ ติดฟีมราคาของศูนที่ให้ช่างติดฟีมทำราคาต่ำมาก  มากๆๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิ.ย. 2018, 16:14:25 โดย James ECT-22 »

ออฟไลน์ 2tosong

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 111
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: เมืองกาญ
  • ชื่อเล่น: สอง
ฟิล์มแถมถ้าเกรดดีสุดจะเป็นของ 3M ครับ ส่วนใหญ่ทุกยี่ห้อจะแถมรุ่นถูกสุดให้ นอกจากจะต่อรองกับเซลล์ขออัพเกรด+เพิ่มเงิน เค้าก็จะติดตัวดีๆให้ก็มีครับ แต่ขึ้นอยู่กับศูนย์นะว่ามีของให้รึเปล่า

ออฟไลน์ James ECT-22

• ทีมงานคณะกรรมการคลับ
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 120
  • พลังน้ำใจ : 11
  • จังหวัด: Samutprakarn
  • ชื่อเล่น: Jim
  • Never trouble trouble till trouble troubles me.
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
ถูกต้องแล้วครับ
ดีก็มีครับ ต้องคุยกับเซลครับ เพราะส่วนที่แถมนี้อยู่ในอำนาจของเซลครับผม

Tags: