เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: จะติดกล้องมองหลัง อยู่แถวรัชดา มีร้านไหนแนะนำไหมครับ  (อ่าน 2112 ครั้ง)

ออฟไลน์ joker1979

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 545
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: joker
    • รางวัลและกิจกรรม
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
 Share 
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ เพิ่งได้รถมา เทียบกับ E36 ตัวเก่าที่ใช้ มุมมองด้านหลังแคบกว่ามาก เลยกะว่าจะติดกล้องมองหลังแบบที่ติดซ้อนกับกระจกส่องหลัง เหมือนที่พี่ๆสมาชิกเวปนี้แนะนำ

ผมอยู่ซอยเสือใหญ่ มีร้านไหนแนะนำที่ราคาไม่แรงแล้วเก็บสายไฟเรียบร้อยบ้างครับ  ปากซอยมีร้าน rocket sound ก็ดูเหมือนหรูเกินไปหน่อย จะติดที่คลองถม แบบมีกล้องหน้าด้วยคิดราคารวมติดตั้งที่ 2200 บาท ไม่แน่ใจว่าจะติดตั้งเรียบร้อยไหม  รบกวนพี่ๆเพื่อนๆด้วยนะครับ หรือไกลหน่อยก็ไม่ว่า ใครมีรูปประกอบให้ดูด้วยจะเป็นพระคุณอย่างสูง เพราะ กระทู้เก่าผมเปิดรูปไม่ขึ้นครับ

ออฟไลน์ James ECT-22

• ทีมงานคณะกรรมการคลับ
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 120
  • พลังน้ำใจ : 11
  • จังหวัด: Samutprakarn
  • ชื่อเล่น: Jim
  • Never trouble trouble till trouble troubles me.
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
ผมแนะให้เลือกร้านที่อยู่ไกล้บ้านตัวเองนะครับ แพงไปไหมรองต่อราคาดูครับ
ผมก็ติดครับ ราคากว่าที่ระบุมา แต่ดีนะ
มีอะไรผมเข้าไปหาที่ร้านเขาได้เสมอครับ

ออฟไลน์ joker1979

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 545
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: joker
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับพี่จิม ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ออฟไลน์ James ECT-22

• ทีมงานคณะกรรมการคลับ
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 120
  • พลังน้ำใจ : 11
  • จังหวัด: Samutprakarn
  • ชื่อเล่น: Jim
  • Never trouble trouble till trouble troubles me.
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับพี่จิม ยินดีที่ได้รู้จักครับ
เป็นยังไงบ้างครับ ติดมาแล้วยังครับผม

Tags: