เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: โปรโมชั่น รถยนต์ Hyundai แคมเปญเและเงื่อนไขดีที่สุด โทร : 099-7451404 (บอยครับ)  (อ่าน 67256 ครั้ง)

ออฟไลน์ บอย - Hyundai

• สมาชิกใหม่
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 74
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: บอย Hyundai
    • รางวัลและกิจกรรม

เตรียมตัวออกเดินทาง มุ่งหน้าสู่มหาวิทยาลัยขอนแก่น เพื่อส่งมอบรถให้กับท่านลูกค้าที่เคารพรักครับผม ☺☺☺

13 กุมภาพันธ์ 2558 ... วันฤกษ์งามยามดี ถือโอกาสอันดีนี้ ส่งมอบรถใหม่ Hyundai H1-Elite สีดำคันงาม รุ่นสุดคุ้ม ของรถยนต์สำหรับครอบครัวในตระกูล Hyundai H1-Series รถยนต์ MPV ขนาด 12 ที่นั่ง ให้กับท่านลูกค้าใจดี คุณ สุพรรษา นิยมชัย (พี่จอนและพี่สุ) ด้วยการนำรถไปส่งมอบถึงที่บ้าน ณ จ.ขอนแก่น โดยตลอดการเดินทางเป็นไปอย่างราบรื่นปลอดภัยและส่งมอบรถถึงมือท่านลูกค้าโดยสวัสดิภาพครับ ...กระผมขอขอบพระคุณพี่จอนและพี่สุเป็นอย่างสูง ที่ให้ความไว้วางใจออกรถ Hyundai คันใหม่กับผมและโชว์รูมฮุนไดบางนา  ของเรานะครับ ขอให้รถฮุนไดคันนี้จงนำพาแต่ความสุข ความเจริญรุ่งเรืองและสิ่งดีๆมาสู่พี่จอน พี่สุและครอบครัวของท่านทุกๆคนด้วยนะครับ ขอขอบพระคุณจากใจด้วยครับ

14 กุมภาพันธ์ 2558... วันแห่งความรักและฤกษ์งามยามดี ถือโอกาสอันดีนี้ ส่งมอบรถใหม่ Hyundai Grand Starex VIP สีซาฮาร่าบรอนซ์คันงาม รุ่นท็อปสุด ของรถยนต์สำหรับครอบครัวในตระกูล Hyundai Grand Starex รถยนต์ Luxury MPV ขนาด 7 ที่นั่ง ให้กับท่านลูกค้าใจดี คุณ ภาณุ ด่านสันติสุขกุล (พี่เบิ้ม) กระผมขอขอบพระคุณคุณเบิ้มเป็นอย่างสูง ที่ให้ความไว้วางใจออกรถ Hyundai คันใหม่กับผมและโชว์รูมฮุนไดบางนา  ของเรานะครับ ขอให้รถฮุนไดคันนี้จงนำพาแต่ความสุข ความเจริญรุ่งเรืองและสิ่งดีๆมาสู่คุณเบิ้มและครอบครัวของท่านทุกๆคนด้วยนะครับ ขอขอบพระคุณจากใจด้วยครับ

15 กุมภาพันธ์ 2558 ... วันฤกษ์งามยามดี ถือโอกาสอันดีนี้ ส่งมอบรถใหม่ Hyundai H1-Elite รุ่นสุดคุ้ม ของรถยนต์สำหรับครอบครัวในตระกูล Hyundai H1-Series รถยนต์ MPV ขนาด 12 ที่นั่ง สีดำคันงามพร้อมชุดแต่งเสริมกันชนหน้า-หลังจาก Zenith Auto Sport แบบหล่อๆ ให้กับท่านลูกค้าใจดี คุณ รวิพรรณ ขวัญเมือง (พี่ดุลย์และพี่วิ) กระผมขอขอบพระคุณพี่ดุลย์และพี่วิเป็นอย่างสูง ที่ให้ความไว้วางใจออกรถ Hyundai คันใหม่กับผมและโชว์รูมฮุนไดบางนา  ของเรานะครับ...ขอให้รถฮุนไดคันนี้จงนำพาแต่ความสุข ความเจริญรุ่งเรืองและสิ่งดีๆมาสู่พี่ดุลย์ พี่วิและครอบครัวของท่านทุกๆคนด้วยนะครับ ขอขอบพระคุณจากใจด้วยครับ

20 กุมภาพันธ์ 2558 ... วันฤกษ์งามยามดี ถือโอกาสอันดีนี้ ส่งมอบรถใหม่ Hyundai Grand Starex VIP สีดำคันงาม รุ่นท็อปสุด ของรถยนต์สำหรับครอบครัวในตระกูล Hyundai Grand Starex รถยนต์ Luxury MPV ขนาด 7 ที่นั่ง ให้กับท่านลูกค้าใจดี บริษัท ฟรอยด์เดนเบิร์ก แอนด์ ไวลีน ฟิลเตอร์ (ไทยแลนด์) จำกัด (โดย Mr. Kim) ด้วยการนำรถไปส่งมอบถึงบริษัท ณ นิคมอุตสาหกรรมอมตะนคร จ.ชลบุรี โดยตลอดการเดินทางเป็นไปอย่างราบรื่นปลอดภัยและส่งมอบรถถึงมือท่านลูกค้าโดยสวัสดิภาพครับ ...กระผมขอขอบพระคุณคุณคิมเป็นอย่างสูง ที่ให้ความไว้วางใจออกรถ Hyundai คันใหม่กับผมและโชว์รูมฮุนไดบางนา  ของเรานะครับ ขอให้รถฮุนไดคันนี้จงนำพาแต่ความสุข ความเจริญรุ่งเรืองและสิ่งดีๆมาสู่บริษัทของคุณคิมและครอบครัวของท่านทุกๆคนด้วยนะครับ ขอขอบพระคุณจากใจด้วยครับ

22 กุมภาพันธ์ 2558 ... วันฤกษ์งามยามดี ถือโอกาสอันดีนี้ ส่งมอบรถใหม่ Hyundai H1-Elite สีน้ำตาลคันงาม รุ่นสุดคุ้ม ของรถยนต์สำหรับครอบครัวในตระกูล Hyundai H1-Series รถยนต์ MPV ขนาด 12 ที่นั่ง ให้กับท่านลูกค้าใจดี คุณ กุหลาบ น้อยเจริญ (พี่ปู พี่เจี๊ยบ
 คุณแม่และครอบครัว) กระผมขอขอบพระคุณพี่ปูและครอบครัวเป็นอย่างสูง ที่ให้ความไว้วางใจออกรถ Hyundai คันใหม่กับผมและโชว์รูมฮุนไดบางนา  ของเรานะครับ...ขอให้รถฮุนไดคันนี้จงนำพาแต่ความสุข ความเจริญรุ่งเรืองและสิ่งดีๆมาสู่พี่ปูและครอบครัวของท่านทุกๆคนด้วยนะครับ ขอขอบพระคุณจากใจด้วยครับ

27 กุมภาพันธ์ 2558 ... วันฤกษ์งามยามดี ถือโอกาสอันดีนี้ ส่งมอบรถใหม่ Hyundai H1-Elite สีดำคันงาม รุ่นสุดคุ้ม ของรถยนต์สำหรับครอบครัวในตระกูล Hyundai H1-Series รถยนต์ MPV ขนาด 12 ที่นั่ง ให้กับท่านลูกค้าใจดี บริษัท พรีเมียม เมทเทิล จำกัด สำนักงานใหญ่ (โดยคุณกอล์ฟ คุณแม่และครอบครัว) กระผมขอขอบพระคุณคุณกอล์ฟและครอบครัวเป็นอย่างสูง ที่ให้ความไว้วางใจออกรถ Hyundai คันใหม่กับผมและโชว์รูมฮุนไดบางนา  ของเรานะครับ...ขอให้รถฮุนไดคันนี้จงนำพาแต่ความสุข ความเจริญรุ่งเรืองและสิ่งดีๆมาสู่บริษัทของคุณกอล์ฟและครอบครัวของท่านทุกๆคนด้วยนะครับ ขอขอบพระคุณจากใจด้วยครับ

27 กุมภาพันธ์ 2558 ... วันฤกษ์งามยามดี ถือโอกาสอันดีนี้ ส่งมอบรถใหม่ Hyundai H1-Deluxe สีดำคันงาม รุ่นท็อปสุด ของรถยนต์สำหรับครอบครัวในตระกูล Hyundai H1-Series รถยนต์ MPV ขนาด 12 ที่นั่ง ให้กับท่านลูกค้าใจดี คุณ ธัญนกรณ์ ภูวไพบูลย์สุข (พี่ตี๋ คุณแม่และครอบครัว) กระผมขอขอบพระคุณพี่ตี๋และครอบครัวเป็นอย่างสูง ที่ให้ความไว้วางใจออกรถ Hyundai คันใหม่กับผมและโชว์รูมฮุนไดบางนา  ของเรานะครับ...ขอให้รถฮุนไดคันนี้จงนำพาแต่ความสุข ความเจริญรุ่งเรืองและสิ่งดีๆมาสู่พี่ตี๋และครอบครัวของท่านทุกๆคนด้วยนะครับ ขอขอบพระคุณจากใจด้วยครับ

22 มีนาคม 2558...ส่งมอบรถยนต์ Hyundai H1-Deluxe สีดำ พร้อมชุดแต่งสวยๆจาก Zenith Auto Sport และของแถมอื่นๆเต็มคัน ให้กับท่านลูกค้า คุณปรินนดา บุญศรี และครอบครัว โดยคันนี้ผมบริการขับรถมาส่งด้วยตนเอง จากโชว์รูมฮุนไดบางนาถึงบ้านท่านลูกค้า ณ อ.เมือง จ.มุกดาหาร ตลอดการเดินทางทุกอย่างเป็นไปด้วยความเรียบร้อยและส่งมอบรถถึงมือท่านลูกค้าโดยสวัสดิภาพครับ...ขอขอบพระคุณ คุณปรินนดาและครอบครัวเป็นอย่างสูงที่ได้ให้ความไว้วางใจออกรถ Hyundai H1 คันใหม่กับผมและโชว์รูมฮุนไดสาขาบางนาของเราด้วยครับ...........
ที่ปรึกษาผลิตภัณฑ์ : นาย เทพเทียนชัย ศรีจันทร์
สอบถามข้อมูลโทร : 099-2429794 (บอย-ฮุนไดบางนา)

เรียนพี่ๆสมาชิกครับ ล้อแท้สำหรับเจ้าอ้วน Hyundai H1 ซื้อในงานช่วงมอเตอร์โชว์ มีราคาพิเศษทั้ง ขนาด 17 นิ้ว และขนาด 18 นิ้วนะครับ...บอย-ฮุนไดบางนา

28 มีนาคม 2558...ส่งมอบรถยนต์ Hyundai H1-Elite สีดำคันงาม พร้อมติดตั้งอุปกรณ์ของแถมพิเศษแบบเต็มคันจากศูนย์ฮุนไดบางนา ให้กับท่านลูกค้าใจดี คุณพงศ์ไทย เทียนทอง และครอบครัวที่น่ารักทุกคน...ขอขอบพระคุณ คุณบอยและครอบครัวเป็นอย่างสูงที่ได้ให้ความไว้วางใจออกรถ Hyundai H1 คันใหม่กับผมและโชว์รูมฮุนไดสาขาบางนาของเราด้วยครับ ขอให้รถยนต์ฮุนไดคันนี้จงนำพาแต่ความสุขและความเจริญมาสู่ครอบครัวของคุณบอยทุกคนมา ณ ที่นี้ด้วยครับ ขอขอบพระคุณจากใจครับ...บอย-ฮุนไดบางนา
ที่ปรึกษาผลิตภัณฑ์ : นาย เทพเทียนชัย ศรีจันทร์
สนใจซื้อรถฮุนได กรุณาโทร : 099-2429794 (บอย-ฮุนไดบางนา)

28 มีนาคม 2558...ส่งมอบรถยนต์ Hyundai H1-Deluxe สีดำ พร้อมติดตั้งประตูไฟฟ้าตรงรุ่น Hyundai H1 Version 2015 ตัวล่าสุดจากศูนย์ฮุนไดบางนา ให้กับท่านลูกค้าใจดี คุณวิวรรธน์ สถิตย์วงศ์ และครอบครัวที่น่ารัก...ขอขอบพระคุณ พี่เอกและครอบครัวเป็นอย่างสูงที่ได้ให้ความไว้วางใจออกรถ Hyundai H1 คันใหม่กับผมและโชว์รูมฮุนไดสาขาบางนาของเราด้วยครับ ขอให้รถยนต์ฮุนไดคันนี้จงนำพาแต่ความสุขและความเจริญมาสู่ครอบครัวของพี่เอกทุกคนมา ณ ที่นี้ด้วยครับ ขอขอบพระคุณจากใจครับ...บอย-ฮุนไดบางนา
สนใจซื้อรถฮุนได กรุณาโทร : 099-2429794 (บอย-ฮุนไดบางนา)

30 มีนาคม 2558 วันฤกษ์งามยามดี...ถือโอกาสอันดีนี้ส่งมอบรถยนต์ Hyundai H1-Elite สีดำคันงาม ให้กับท่านลูกค้าใจดี คุณอนุรักษ์ เจ๊ะนิ และครอบครัวที่น่ารักทุกท่าน (เดินทางมาไกลร่วม 1,200 กม. จาก อ.สุไหงโก-ลก จ.นราธิวาส เพื่อมาออกรถกับผม..ผมซึ้งใจจริงๆครับ) กระผมขอขอบพระคุณพี่อนุรักษ์และครอบครัวทุกคนที่ให้ความไว้วางใจมาออกรถยนต์ฮุนไดคันใหม่กับผม ขอให้รถฮุนไดคันนี้จงนำพาความสุขความเจริญมาสู่ครอบครัวของพี่อนุรักษ์ทุกคนตลอดไปนะครับ...
ขอขอบพระคุณจากใจสำหรับทุกน้ำใจที่มีให้กับผมและให้อภัยผมในจุดที่เกิดความผิดพลาดด้วยนะครับ ผมจะพัฒนาตัวเองให้ดีขึ้น เพื่อให้ได้งานที่มีคุณภาพสูงสุดและจะพยายามไม่ให้มีข้อผิดพลาดอีกต่อไปนะครับผม...บอย-ฮุนไดบางนา
----------------------------
ติดต่อสอบถาม : 099-2429794 บอยครับ

2 เมษายน 2558 วันฤกษ์งามยามดี...ถือโอกาสอันดีนี้ส่งมอบรถยนต์ Hyundai H1-Elite สีดำคันงาม ให้กับท่านลูกค้าใจดี คุณชุมพล พลสกุลชาติ และครอบครัวที่น่ารักทุกท่าน กระผมขอขอบพระคุณคุณชุมพลและครอบครัวทุกคนที่ให้ความไว้วางใจมาออกรถยนต์ฮุนไดคันใหม่กับผม ขอให้รถฮุนไดคันนี้จงนำพาความสุขความเจริญมาสู่ครอบครัวของคุณชุมพลทุกคนตลอดไปนะครับ ขอขอบพระคุณจากใจครับผม...บอย-ฮุนไดบางนา
ติดต่อสอบถาม : 099-2429794 บอยครับ

6 เมษายน 2558 วันฤกษ์งามยามดี...ถือโอกาสอันดีนี้ส่งมอบรถยนต์ Hyundai H1-Elite สีดำคันงาม ให้กับท่านลูกค้าใจดี คุณบัญชา เลี่ยมภักดีวงศ์ และครอบครัวที่น่ารักทุกท่าน (เดินทางมาไกลจากภูเก็ต เพื่อมาออกรถกับผม..ผมซึ้งใจจริงๆครับ) กระผมขอขอบพระคุณพี่บัญชาและครอบครัวทุกคนที่ให้ความไว้วางใจมาออกรถยนต์ฮุนไดคันใหม่กับผม ขอให้รถฮุนไดคันนี้จงนำพาความสุขความเจริญมาสู่ครอบครัวของพี่บัญชาทุกคนตลอดไปนะครับ ขอขอบพระคุณจากใจครับผม...บอย-ฮุนไดบางนา