เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ฮุนไดมีปุ่มกดฉีดน้ำฝนมั้ยครับ หาไม่เจอ  (อ่าน 2248 ครั้ง)

ออฟไลน์ o___o

• สมาชิก 30 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 338
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: หนองคาย
  • ชื่อเล่น: นัท
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
ถ้ามีกดยังไงครับ :emo_052:

ออฟไลน์ 『ベンツ』 Benz

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 6
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: Prachinburi
  • ชื่อเล่น: Benz
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
Re: ฮุนไดมีปุ่มกดฉีดน้ำฝนมั้ยครับ หาไม่เจอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 เม.ย. 2015, 13:29:01 »

ก้านที่ปัดกันฝนทางซ้ายมือดึงเข้าหาตัวครับ
ฉีดน้ำพร้อมปัดกันฝน ใช้แบบนี้หรือเปล่าอ่ะครับที่ต้องการ
 :emo_090:
より良い脳の成長に1つの最良の方法は、問題解決に挑戦することです。。。

Re: ฮุนไดมีปุ่มกดฉีดน้ำฝนมั้ยครับ หาไม่เจอ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 เม.ย. 2015, 21:21:49 »

ก้านที่ปัดกันฝนทางซ้ายมือดึงเข้าหาตัวครับ
ฉีดน้ำพร้อมปัดกันฝน ใช้แบบนี้หรือเปล่าอ่ะครับที่ต้องการ
ของผม ซ้ายมือมันเป็นไฟสูงอะครับ

ขวามือ กดลง ปัด2ที
         กดขึ้น ปัด1ที
         กดเข้าหาตัว ปัด3ที ครับ

:emo_008: :emo_008: :emo_008:

หาไม่เจอ เซลก็ไม่สนใจจตอบเรา

นอยด์จุง

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 เม.ย. 2015, 23:35:52 »
เจอแล้วคับกดปกตินั้นแหละแต่ว่าที่กดแล้วไม่เห็นคือสายเดินน้ำ ขาดใต้ฝากระโปรง เวลากดแล้วไปออกสายใต้ฝากระโปรง. ขาดได้ไงหว่า รอยน่าจะเหมือนถูกกัด เพราะสายไม่มีรอยยืดย้วย ไม่ใช่รอยมีดตัด แย่จัง

ออฟไลน์ Sone

• สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 12
  • พลังน้ำใจ : 4
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: Sone
  • ...
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 เม.ย. 2015, 18:37:46 »
ไอก้านไฟเลี้ยวที่สลับข้างแบบยุโรปเนี่ย มันทำให้ผมงงหลาย กดผิดอยู่เรื่อย จะเปิดไฟเลี้ยวแต่กลายเป็นปัดน้ำฝน :emo_107: :emo_107:

ออฟไลน์ 『ベンツ』 Benz

• สมาชิก ID: 6
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: Prachinburi
  • ชื่อเล่น: Benz
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 เม.ย. 2015, 19:46:09 »

ของผม ซ้ายมือมันเป็นไฟสูงอะครับ

ขวามือ กดลง ปัด2ที
         กดขึ้น ปัด1ที
         กดเข้าหาตัว ปัด3ที ครับ

:emo_008: :emo_008: :emo_008:

หาไม่เจอ เซลก็ไม่สนใจจตอบเรา

นอยด์จุง

555 ผมก็นึกว่าขับ Elantra เหมือนกัน ที่แท้ veloster สุดหล่อนี่เอง
ผมนี่อย่างชอบเลย แต่งบไม่ถึง เหอะๆ
 :emo_052:
より良い脳の成長に1つの最良の方法は、問題解決に挑戦することです。。。

ออฟไลน์ หมีกูรูแบ๊ว

• สมาชิก ID: 3199
  • จังหวัด: ลพบุรี
  • ชื่อเล่น: แก้วกล้า
สถานที่เที่ยว ภูเขาอินทนนท์ สูงสุดดินแดนไทย
อ่างกาหลวง
อ่างกาหลวง BIGBONOS888 แอ่งน้ำธรรมชาติในซอกเขาขนาดใหญ่ ตั้งอยู่บนภูเขาอินทนนท์ โดยป่าในรอบๆนี้ ขึ้นชื่อว่าเป็น ป่าดึกดำบรรพ์ ที่มีทางศึกษาเล่าเรียนธรรมชาติ อีกทั้งนกสวยสดงดงาม นกจำพวกหายาก รวมทั้งพืชพันธุ์ไม้ป่าอย่าง "ข้าวดอกฤาษี" ที่เป็นมอสขนาดใหญ่ที่สุดในประเทศไทย และก็ดอกกุหลาบพันปีที่จะมีดอกในฤดูหนาวเพียงแค่นั้น

ที่ตั้ง : แอ่งกาหลวง ภูเขาอินทนนท์ อำเภอจอมทองคำ จังหวัดจังหวัดเชียงใหม่

ศูนย์ปรับปรุงแผนการหลวงขุนวาง
ดูความงดงามอันน่าประทับใจ ณ โครงงานหลวงขุนวาง ผู้ใดกันที่ประทับใจความงามของพืชดอกแล้วก็ผลิตผลทางการเกษตรไม่สมควรพลาดตรงนี้ ไฮไลท์สำคัญอยู่ที่ ดอกพญาเสือโคร่ง หรือที่เรียกอีกชื่อว่า ดอกซากุระประเทศไทย พร้อมให้ท่านได้ถ่ายภาพงามๆเก็บเป็นความทรงจำหรืออัพลงโซเชียล BIGBONOS888 เปลี่ยนรูปโปรไฟล์เก๋ๆได้อีกด้วย นอกเหนือจากนั้น จะได้ดูวิถีชีวิตของชาวดอยเริ่มแรกที่ยังคงรักษาวัฒนธรรมชีวิตความเป็นอยู่เอาไว้อย่างไม่เปลี่ยนแปลง ถือว่าเป็นสถานที่เที่ยวที่งดงามรวมทั้งคุ้มที่สุดเมื่อได้มาเยี่ยม

ที่ตั้ง : ศูนย์ปรับปรุงแผนการหลวงขุนวาง อำเภอจอมทองคำ จังหวัดจังหวัดเชียงใหม่

Tags: