เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนกระจกบังลมหน้า Elantra  (อ่าน 173 ครั้ง)

ออฟไลน์ Super Bon

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1634
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: นครราชสีมา
  • ชื่อเล่น: Super Bon
    • รางวัลและกิจกรรม
เปลี่ยนกระจกบังลมหน้า Elantra
« เมื่อ: 21 ต.ค. 2017, 12:09:54 »
 Share 
กระจกบังลมหน้าร้าว(น่าจะโดนหิน)
มีท่านใด เปลี่ยนกระจกบังลมหน้า Elantra แล้วบ้างไหมครับ

แนะนำร้านกับราคา หน่อยครับ

ออนไลน์ James ECT-22

• ทีมงานคณะกรรมการคลับ
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 120
  • พลังน้ำใจ : 11
  • จังหวัด: Samutprakarn
  • ชื่อเล่น: Jim
  • Never trouble trouble till trouble troubles me.
    • รางวัลและกิจกรรม
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
Re: เปลี่ยนกระจกบังลมหน้า Elantra
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 ต.ค. 2017, 11:51:03 »
ผมยังไม่เคยเปลี่ยนของน้องอันต้านะครับ แต่คันอื่นเคยแล้วครับ
หากถามว่าเปลี่ยนที่ไหนไม่ดี ตอบว่าที่ศูนย์ครับ
ถามว่าเปลี่ยนที่ไหนดี คุณภาพดี ตอบว่าร้านอัลฟ่าที่ถนนศรีนครินทร์ครับ เยื้องๆกับมาโครศรีนครินทร์ครับ

;)  เปลี่ยนเสร็จ ไม่เกินสองสามชั่วโมง แล้วก็ขับกลับบ้านได้เลย  แต่ถ้าเข้าศูนย์ต้องทิ้งรถสามถึงสี่วัน แล้วยังรั่วด้วย  ให้ผู้เชี่ยวชาญอย่างอัลฟ่าทำให้เถอะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ต.ค. 2017, 11:56:49 โดย James ECT-22 »

Tags: