เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ความฝันของ Elantra Club Thailand (เปลี่ยนชื่อหัวข้อ)  (อ่าน 67 ครั้ง)

ออฟไลน์ James ECT-22

• ทีมงานคณะกรรมการคลับ
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 120
  • พลังน้ำใจ : 11
  • จังหวัด: Samutprakarn
  • ชื่อเล่น: Jim
  • Never trouble trouble till trouble troubles me.
    • รางวัลและกิจกรรม
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
 Share 
ความฝันของผม แน่นอนเกี่ยวกับคลับของเรา
ผมเป็นสมาชิกของรถสองค่าย อีกค่ายคือ Toyota Fortuner กลุ่ม Amata
ห้าปีที่ผ่านมา ผมเป็นสมาชิกกลุ่มสองกลุ่มนี้ แต่ผมยังไม่เคยเห็นสิ่งนี้เกิดขึ้นกับกลุ่ม Hyundai Elantra ของเราเลย
รูป. กิจกรรมครบรอบสองปีของกลุ่มอมตะ เราไปสร้างบ้าน(ห้องสมุด)ให้กับโรงเรียนยากจนที่จันทบุรี

นี่จึงเป็นความฝันที่ผมอยากให้เป็นจริงสักวันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ก.ย. 2017, 11:52:57 โดย James ECT-22 »

ออฟไลน์ MooBank

• สมาชิก 300 ไมล์
  • สมาชิก ID: 18
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: สมุทรสาคร
  • ชื่อเล่น: Bank
  • สีรถ: ยังไม่ระบุ
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
Re: ความฝันของพี่ James ECT-22
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 ก.ย. 2017, 09:04:38 »
จัดเลยมั้ยครับน้าจิม เวลา สถานที่ ผมว่าสมาชิคทุกท่านพร้อมนะ ถ้าเวลาตรงกัน

ออฟไลน์ James ECT-22

• ทีมงานคณะกรรมการคลับ
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 120
  • พลังน้ำใจ : 11
  • จังหวัด: Samutprakarn
  • ชื่อเล่น: Jim
  • Never trouble trouble till trouble troubles me.
Re: ความฝันของ Elantra Club Thailand (เปลี่ยนชื่อหัวข้อ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 ก.ย. 2017, 12:07:29 »
ไว้ทริปอาทิตย์นี้เสร็จสิ้นก่อน ทริปหน้าค่อยมาจัดกันให้ยิ่งใหญ่เลย
ผมอยากทำอะไรให้คนอื่นเขารู้จักเรากัน อะไรที่ดีต้อสังคม ไม่ใช่เอาเงินไปให้ แต่ไปทำอะไรให้เขาได้ใช้ตลอดไป
ภาพแห่งความทรงจำดีๆจะได้ติดตัวเราไปเสมอครับ

Tags: