เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ECT-22 รถคู่กาย ประกบลูกชายผมเสมอมา  (อ่าน 252 ครั้ง)

ออฟไลน์ James ECT-22

• ทีมงานคณะกรรมการคลับ
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 120
  • พลังน้ำใจ : 11
  • จังหวัด: Samutprakarn
  • ชื่อเล่น: Jim
  • Never trouble trouble till trouble troubles me.
    • รางวัลและกิจกรรม
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
 Share 
สวัสดีครับ
นานแล้วที่ไม่ได้โพสรูปรถตัวเอง วันนี้ขอเปิดตัวโฉมล่าสุดของ ECT-22 นะครับ
คนขับก็ยังเป็นคนเดิม คือลูกชายผมเอง
ส่วนวันอาทิตย์ผมจะเอารถออกมาขับเล่นเพื่อตรวจสภาพทั่วไป หากมีปัญหาก็จะได้แก้ไขให้ก่อนหนะครับ

ขอบคุณน้าธัช สมาชิก สว. อีกท่านที่ส่งท่อแต่งมาให้ครับ  ชุดนี้ตอนแรกติดอยู่ในรถของ สว.1 แต่แกมีความจำเป็นต้องถอดคืนน้าธัช น้าธัชจึงส่งต่อมาให้ผมดูแล
หลังจากนำไปใส่แล้ว ผลออกมาถูกใจลูกชายมากๆครับ จนแกเริ่มสะกิดเรื่องเปลี่ยนล้อแม็กแล้วสิ  5555
เสียงเพราะ เสียงแน่น เสียงสะท้านขนาดนี้ ต้องแต่งล้อด้วยหนะครับ

Tags: