เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: รถหน้าด้าน ใครสนบ้าง  (อ่าน 4947 ครั้ง)

ออฟไลน์ James ECT-22

• ทีมงานคณะกรรมการคลับ
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 120
  • พลังน้ำใจ : 11
  • จังหวัด: Samutprakarn
  • ชื่อเล่น: Jim
  • Never trouble trouble till trouble troubles me.
    • รางวัลและกิจกรรม
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
Re: รถหน้าด้าน ใครสนบ้าง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 03 พ.ย. 2014, 13:44:29 »

ขอคอมเม้นแรงๆ
น้าช่วยชี้เป้าให้ผมหน่อยครับ ผมพึ่งเก็บงานเจ้าแอคคอร์ดมา ตอนนี้จะwrapขาว diamond dustทั้งคัน สติ๊กเก้อแบบเดียวกับหน้าด้านๆนี้ครับ อยากติดต่อสอบถามราคาครับ
ขอบคุณครับ

จะหล่อมากไปแล้ว พี่เจมส์ ... เดี๋ยว น้องลานตา ก็งอนหรอก :( :( :( :(
ปัญหาของ diamond dust สติ๊กเก้อแบบนี้คือ ผงเพชรมันจะค่อยๆหลุดไปครับ ใช้ๆไปแล้วจะเหลือแบบด้านๆอย่างเดียว (เพื่อนๆที่ใช้อยู่shareปัญหานี้มาให้ครับ) ผมจึงต้องเก็บข้อมูลเยอะๆ แล้วจัดกับเจ้าที่ผมเชื่อใจที่สุดครับ

ออฟไลน์ MU

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 134
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: MU
    • รางวัลและกิจกรรม
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
Re: รถหน้าด้าน ใครสนบ้าง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 14 ส.ค. 2017, 13:12:51 »
ทำแถวไหนครับ เท่ห์ดี

Tags: